วันที่ 12 กันยายน 2566
นายแพทย์กิตติศักดิ์ ฐานวิเศษ ผู้อำนวยการโรงพยาบาล ๕๐ พรรษา มหาวชิราลงกร และนายแพทย์สุเมธ นิยกิจ รองผู้อำนวยการด้านการแพทย์ เข้าร่วมงานมหกรรมการจัดการความรู้และถอดบทเรียนโควิด-19 และโครงการประชุมวิชาการกระทรวงสาธารณสุข ระหว่างวันที่ 11-13 กันยายน 2566 ทั้งนี้ นายแพทย์ชลน่าน ศรีแก้ว รัฐมนตรีว่าการกระทรวงสาธารณสุข มอบนโยบายแก่ผู้บริหารระดับสูงกระทรวงสาธารณสุข โดยนายแพทย์ณรงค์ สายวงศ์ รองปลัดกระทรวงสาธารณสุข เป็นประธานพิธีเปิด ณ ศูนย์ประชุมมลฑาทิพย์ อำเภอเมืองจังหวัดอุดรธานี
ข่าวโดย: วัชรี วิเศษรุ่งเจริญ
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/09/ถอดบทเรียน-2-1024x768.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/09/ถอดบทเรียน-3-1024x683.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/09/ถอดบทเรียน-4-1024x683.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/09/ถอดบทเรียน-5-1024x768.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/09/ถอดบทเรียน-6-1024x768.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/09/ถอดบทเรียน-7-1024x768.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/09/ถอดบทเรียน-8-1024x768.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/09/ถอดบทเรียน-9-1024x683.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/09/ถอดบทเรียน-10-1024x683.jpg)