วันที่ 12 กันยายน 2566
นายแพทย์กิตติศักดิ์ ฐานวิเศษ ผู้อำนวยการโรงพยาบาล ๕๐ พรรษามหาวชิราลงกรณ มอบหมายนายณฐพงษ์ พิมพ์โคตร รักษาการรองผู้อำนวยการด้านอำนวยการเข้ารับใบประกาศนียบัตรในการร่วมจัดนวัตกรรม การจัดการขยะมูลฝอยชุมชน “จังหวัดสะอาด ระดับประเทศ” มอบโดยนายชลธี ยังตรง ผู้ว่าราชการจังหวัดอุบลราชธานี ณ โรงแรมเนวด้าแกรนด์ จังหวัดอุบลราชธานี
ข่าวโดย:วัชรี วิเศษรุ่งเจริญ
ภาพโดย: เอก แจ้งคล้อย
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/09/ขยะมูลฝอย-2-1024x682.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/09/ขยะมูลฝอย-3-1024x682.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/09/ขยะมูลฝอย-4-1024x682.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/09/ขยะมูลฝอย-5-1024x682.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/09/ขยะมูลฝอย-6-1024x682.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/09/ขยะมูลฝอย-7-1024x682.jpg)