โรงพยาบาล ๕๐ พรรษา มหาวชิราลงกรณ ขอขอบคุณ คุณเทพวิชัย สุดตา และคุณพิชญ์สินี สุดตา ร่วมบริจาคสิ่งของเครื่องใช้แก่หอผู้ป่วยกุมารเวชกรรม และหอผู้ป่วยสงฆ์อาพาธ
ทั้งนี้ คณะกรรมการบริหารและบุคลากรโรงพยาบาล ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ในสากลโลกจงดลบันดาลให้ครอบครัวของท่านจงมีแต่ความสุขความเจริญ สุขภาพร่างกายแข็งแรง อนุโมทนาสาธุ
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/09/ขอบคุณ-1-1024x768.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/09/ขอบคุณ-3-1024x768.jpg)