วันที่ 23 สิงหาคม 2566
นายแพทย์กิตติศักดิ์ ฐานวิเศษ ผู้อำนวยการโรงพยาบาล ๕๐ พรรษา มหาวชิราลงกรณ เข้าร่วม ประชุมคณะกรรมการบริหารเขตสุขภาพที่ 10 ครั้งที่ 8 วันที่ 23 สิงหาคม 2566 ณ ห้องประชุม 1 ชั้น 4 สำนักงานเขตสุขภาพที่ 10 โดยมีผู้เข้าร่วมประชุม นพ.สสจ., ผอ.รพศ./รพท. ผอ.ศูนย์วิชาการทุกแห่ง และคณะกรรมการเขตสุขภาพที่ 10 และประธานโดย นพ.สมฤกษ์ จึงสมาน ผู้ตรวจราชการกระทรวงสาธารณสุข เขตสุขภาพที่ 10
ข่าวโดย วัชรี วิเศษรุ่งเจริญ
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/08/ประชุมกรรมการ-2.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/08/ประชุมกรรมการ-3-1024x716.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/08/ประชุมกรรมการ-4-1024x688.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/08/ประชุมกรรมการ-5-1024x681.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/08/ประชุมกรรมการ-6-1024x681.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/08/ประชุมกรรมการ-7-1024x681.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/08/ประชุมกรรมการ-8-1024x681.jpg)