วันที่ 16 สิงหาคม 2566
นายแพทย์กิตติศักดิ์ ฐานวิเศษ ผู้อำนวยการโรงพยาบาล ๕๐ พรรษา มหาวชิราลงกรณ มอบหมายนายแพทย์สุเมธ นิยกิจ รองผู้อำนวยการโรงพยาบาลด้านการแพทย์ และนายณัฐพงษ์ พิมพ์โคตร รักษาการรองผู้อำนวยการด้านอำนวยการ พร้อมคณะเจ้าหน้าที่ ถวายการตรวจสุขภาพประจำปี ท่านพระครูชูชีพภาวนาภิวัตร(หลวงปู่เข็ม สุชีโว) วัดห้วยซันเหนือ(วัดป่าโนนนิเวศน์) อำเภอนาจะหลวย จังหวัดอุบลราชธานี ณ โรงพยาบาล ๕๐ พรรษา มหาวชิราลงกรณ
ข่าวโดย วัชรี วิเศษรุ่งเจริญ
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/08/ถวายการตรวจสุขภาพประจำปี-ท่านพระครูชูชีพภาวนาภิวัตร-2-1024x768.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/08/ถวายการตรวจสุขภาพประจำปี-ท่านพระครูชูชีพภาวนาภิวัตร-3-1024x768.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/08/ถวายการตรวจสุขภาพประจำปี-ท่านพระครูชูชีพภาวนาภิวัตร-4-461x1024.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/08/ถวายการตรวจสุขภาพประจำปี-ท่านพระครูชูชีพภาวนาภิวัตร-5-1024x461.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/08/ถวายการตรวจสุขภาพประจำปี-ท่านพระครูชูชีพภาวนาภิวัตร-6-1024x461.jpg)