วันที่ 16 สิงหาคม 2566
โรงพยาบาล ๕๐ พรรษา มหาวชิราลงกรณ ขอขอบคุณ คุณหญิงสมปอง วรรณิสสร และ นายแพทย์รัศมี วรรณิสสร มีจิตอันเป็นกุศล มอบเครื่องไตเทียม รุ่น DDB-Exa ES จำนวน 2 เครื่อง มูลค่า 1,000,000 บาท ให้แก่โรงพยาบาล ๕๐ พรรษา มหาวชิราลงกรณ โดยนายแพทย์สุเมธ นิยกิจ รองผู้อำนวยการโรงพยาบาล ๕๐ พรรษา มหาวชิราลงกรณ ให้เกียรติรับมอบในครั้งนี้
ข่าวโดย วัชรี วิเศษรุ่งเจริญ
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/08/คุณหญิงสมปอง-2-683x1024.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/08/คุณหญิงสมปอง-3-1024x683.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/08/คุณหญิงสมปอง-4-1024x683.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/08/คุณหญิงสมปอง-5-1024x683.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/08/คุณหญิงสมปอง-6-1024x683.jpg)