นายแพทย์ กิตติศักดิ์ ฐานวิเศษ ผู้อำนวยการโรงพยาบาล ๕๐ พรรษา มหาวชิราลงกรณ มอบหมายบุคลากรร่วมพิธีถวายเครื่องราชสักการะ วางพานพุ่ม และพิธีจุดเทียนถวายพระพรชัยมงคล
เพื่อเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา 12 สิงหาคม 2566 ณ ห้องประชุมศาลากลางจังหวัดอุบลราชธานี โดย นายชลธี ยังตรง ผู้ว่าราชการจังหวัดอุบลราชธานี เป็นประธาน
ข่าวโดย วัชรี วิเศษรุ่งเจริญ
ภาพโดย ประกอบ จินาทอง
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/08/ร่วมพิธีถวายเครื่องราชสักการะ1-1024x706.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/08/ร่วมพิธีถวายเครื่องราชสักการะ2-1024x683.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/08/ร่วมพิธีถวายเครื่องราชสักการะ3-1024x575.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/08/ร่วมพิธีถวายเครื่องราชสักการะ4-1024x575.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/08/ร่วมพิธีถวายเครื่องราชสักการะ5-1024x738.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/08/ร่วมพิธีถวายเครื่องราชสักการะ6-1024x575.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/08/ร่วมพิธีถวายเครื่องราชสักการะ7-1024x616.jpg)