นายแพทย์กิตติศักดิ์ ฐานวิเศษ ผู้อำนวยการโรงพยาบาล ๕๐ พรรษา มหาวชิราลงกรณ มอบหมายบุคลากรร่วมกันทำบุญตักบาตรถวายพระราชกุศล เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษาสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง 12 สิงหาคม 2566 โดย นายชลธี ยังตรง ผู้ว่าราชการจังหวัดอุบลราชธานี เป็นประธาน ณ หอประชุมใหญ่ วิทยาลัยเทคนิคอุบลราชธานี
ข่าวโดย วัชรี วิเศษรุ่งเจริญ
ภาพโดย เอก แจ้งคล้อย
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/08/ร่วมกันทำบุญตักบาตรถวายพระราชกุศล1.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/08/ร่วมกันทำบุญตักบาตรถวายพระราชกุศล2-1024x683.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/08/ร่วมกันทำบุญตักบาตรถวายพระราชกุศล3-1024x683.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/08/ร่วมกันทำบุญตักบาตรถวายพระราชกุศล4-1024x683.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/08/ร่วมกันทำบุญตักบาตรถวายพระราชกุศล5-1024x683.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/08/ร่วมกันทำบุญตักบาตรถวายพระราชกุศล6-1024x683.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/08/ร่วมกันทำบุญตักบาตรถวายพระราชกุศล7-1024x683.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/08/ร่วมกันทำบุญตักบาตรถวายพระราชกุศล8-1024x683.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/08/ร่วมกันทำบุญตักบาตรถวายพระราชกุศล9-1024x683.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/08/ร่วมกันทำบุญตักบาตรถวายพระราชกุศล10-1024x683.jpg)