วันที่ 4 สิงหาคม 2566
นายแพทย์กิตติศักดิ์ ฐานวิเศษ ผู้อำนวยการโรงพยาบาล ๕๐ พรรษา มหาวชิราลงกรณ มอบหมาย นายแพทย์อาทิตย์ อรัญญาเกษมสุข รองผู้อำนวยการด้านพัฒนาระบบบริการฯ กล่าวต้อนรับ แพทย์หญิงสายรัตน์ นกน้อย ผู้ช่วยผู้อำนวยการกองโรคเอดส์ และโรคติดต่อเพศสัมพันธ์ และคณะ เนื่องในโอกาส ติดตามประติดตามการดำเนินงานระบบบริการสุขภาพทางไกล ( telehealth ) ณ ห้องประชุมพรหมวชิรญาณ โรงพยาบาล ๕๐ พรรษา มหาวชิราลงกรณ
ข่าวโดย วัชรี วิเศษรุ่งเจริญ
ภาพโดย ประกอบ จินดาทอง
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/08/telehealth-2-832x1024.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/08/telehealth-3-1024x685.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/08/telehealth-4-1024x685.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/08/telehealth-5-1024x685.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/08/telehealth-6-1024x685.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/08/telehealth-7-1024x685.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/08/telehealth-8-1024x685.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/08/telehealth-9-1024x685.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/08/telehealth-10-1024x685.jpg)