วันที่ 28 กรกฎาคม 2566
นายแพทย์กิตติศักดิ์ ฐานวิเศษ ผู้อำนวยการโรงพยาบาล ๕๐ พรรษา มหาวชิราลงกรณ มอบหมาย บุคลากร เข้าร่วมพิธีเจริญพระพุทธมนต์และ เจริญจิตตภาวนาถวายเป็นพระราชกุศล แด่ พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสวันมหามงคลวันเฉลิมพระชนมพรรษา 28 กรกฎาคม 2566 เวลา โดยนายชลธี ยังตรง ผู้ว่าราชการจังหวัดอุบลราชธานี เป็นประธาน ณ วัดมณีวนาราม (วัดป่าน้อย) จังหวัดอุบลราชธานี
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/08/เข้าร่วมพิธีเจริญพระพุทธมนต์2-1024x683.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/08/เข้าร่วมพิธีเจริญพระพุทธมนต์3-1024x683.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/08/เข้าร่วมพิธีเจริญพระพุทธมนต์4-1024x683.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/08/เข้าร่วมพิธีเจริญพระพุทธมนต์5-1024x683.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/08/เข้าร่วมพิธีเจริญพระพุทธมนต์6-1024x683.jpg)