วันที่ 26 กรกฎาคม 2566
นายแพทย์กิตติศักดิ์ ฐานวิเศษ ผู้อำนวยการโรงพยาบาล ๕๐ พรรษา มหาวชิราลงกรณ พร้อมด้วยกรรมการบริหาร ร่วมแสดงความยินดี เนื่องในโอกาสเปิด อาคารสหกรณ์ออมทรัพย์สาธารณสุขจังหวัดอุบลราชธานี โดยนายแพทย์ธีระพงษ์ แก้วภมร นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุบลราชธานี ให้เกียรติเป็นประธานในพิธีเปิด ณ อาคารสหกรณ์ออมทรัพย์สาธารณสุขจังหวัดอุบลราชธานี อ.เมือง จ.อุบลราชธานี
ข่าวโดย วัชรี วิเศษรุ่งเจริญ