วันที่ 19 กรกฎาคม 2566
นายแพทย์กิตติศักดิ์ ฐานวิเศษ ผู้อำนวยการโรงพยาบาล ๕๐ พรรษา มหาวชิราลงกรณ พร้อมด้วย คณะกรรมการบริหาร และบุคลากร ร่วมบันทึกเทปถวายพระพรเนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษาสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง ณ สถานีโทรทัศน์แห่งประเทศไทย NBT
ข่าวโดย วัชรี วิเศษรุ่งเจริญ
ภาพโดย ประกอบ จินาทอง
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/08/บันทึกเทปถวายพระพร2.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/08/บันทึกเทปถวายพระพร3.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/08/บันทึกเทปถวายพระพร4-1024x683.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/08/บันทึกเทปถวายพระพร5-1024x683.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/08/บันทึกเทปถวายพระพร6-1024x683.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/08/บันทึกเทปถวายพระพร7-1024x683.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/08/บันทึกเทปถวายพระพร8-1024x683.jpg)