วันที่ 16 กรกฎาคม 2566
นายแพทย์กิตติศักดิ์ ฐานวิเศษ ผู้อำนวยการ โรงพยาบาล ๕๐ พรรษา มหาวชิราลงกรณ มอบหมาย นายแพทย์สุเมธ นิยกิจ รองผู้อำนวยการ โรงพยาบาล ๕๐ พรรษา มหาวชิราลงกรณ ต้อนรับคณะกรรมการบริหารสโมสรโรตารี กรุงเทพสยามมินทร์ เพื่อตรวจเยี่ยมและประเมินความต้องการในการขอรับการสนับสนุนครุภัณฑ์ทางการแพทย์ในการดูแลผู้ป่วยโรคไต ณ ห้องประชุมพรหมวชิรญาณ โรงพยาบาล ๕๐ พรรษา มหาวชิราลงกรณ
ข่าวโดย วัชรี วิเศษรุ่งเจริญ
ภาพโดย ธีระภัทร ใจภักดี
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/07/สโมสรโรตารี2-1024x435.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/07/สโมสรโรตารี3-1024x768.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/07/สโมสรโรตารี4-1024x768.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/07/สโมสรโรตารี5-1024x768.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/07/สโมสรโรตารี6-1024x768.jpg)