วันที่ 5 กรกฎาคม 2566
นายแพทย์กิตติศักดิ์ ฐานวิเศษ ผู้อำนวยการ โรงพยาบาล ๕๐ พรรษา มหาวชิราลงกรณ พร้อมด้วย บุคลากรโรงพยาบาล ร่วมบันทึกเทปถวายพระพรเนื่องในวันเฉลิมพระชนมพรรษา พระบาทสมเด็จพระปรเมนทรรามาธิบดีศรีสินทรมหาวชิราลงกรณ พระวชิรเกล้าเจ้าอยู่หัว 28 กรกฎาคม 2566 เพื่อแสดงความจงรักภักดีและถวายพระพรชัยมงคลด้วยความสำนึกในพระมหากรุณาธิคุณ ณ สถานีวิทยุโทรทัศน์แห่งประเทศไทยจังหวัดอุบลราชธานี
ข่าวโดย: วัชรี วิเศษรุ่งเจริญ
ภาพโดย: ประกอบ จินาทอง
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/07/ร่วมบันทึกเทปถวายพระพร2-683x1024.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/07/ร่วมบันทึกเทปถวายพระพร3-683x1024.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/07/ร่วมบันทึกเทปถวายพระพร4-1024x683.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/07/ร่วมบันทึกเทปถวายพระพร5-1024x683.jpg)