วันที่ 21 มิถุนายน 2566
นายแพทย์กิตติศักดิ์ ฐานวิเศษ ผู้อำนวยการ โรงพยาบาล ๕๐ พรรษา มหาวชิราลงกรณ มอบหมาย นายแพทย์สุเมธ นิยกิจ รองผู้อำนวยการด้านการแพทย์ นำบุคลากร โรงพยาบาล ทำบุญเลี้ยงพระ ถวายภัตตาหารเพล เนื่องในวันคล้ายวันเกิดบุคลากร ประจำเดือน มิถุนายน 2566 ณ ห้องประชุมปทุมราชวงศา โรงพยาบาล ๕๐ พรรษา มหาวชิราลงกรณ
ข่าวโดย วัชรี วิเศษรุ่งเจริญ
ภาพโดย เอก แจ้งคล้อย
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/06/ทำบุญวันเกิด-2-1024x768.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/06/ทำบุญวันเกิด-3-1024x768.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/06/ทำบุญวันเกิด-4-1024x768.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/06/ทำบุญวันเกิด-5-1024x768.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/06/ทำบุญวันเกิด-6-1024x768.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/06/ทำบุญวันเกิด-7-1024x768.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/06/ทำบุญวันเกิด-8-1024x768.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/06/ทำบุญวันเกิด-9-1024x768.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/06/ทำบุญวันเกิด-10-1024x768.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/06/ทำบุญวันเกิด-11-1024x768.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/06/ทำบุญวันเกิด-12-1024x768.jpg)