วันที่ 20 มิถุนายน 2566 นางรุ่งทิพย์ เจริญศรี รองผู้อำนวยการด้านการพยาบาลโรงพยาบาล ๕๐ พรรษา มหาวชิราลงกรณ พร้อมด้วย คณะกรรมการพัฒนาคุณภาพบริการพยาบาล ( ประเมินไขว้ ) เพื่อติดตามผลการดำเนินการจัดระบบบริการคุณภาพการพยาบาล ทั้งด้านปัญหา วินิจฉัย วางแผน ปฏิบัติ โดย แพทย์หญิงแคทรียา เทนสิทธิ์ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลสมเด็จพระยุพราชเดชอุดม พร้อมด้วย รองผู้อำนวยการฝ่ายการพยาบาล หัวหน้ากลุ่มงาน หัวหน้างาน ร่วมให้การต้อนรับ คณะกรรมการติดตามผลการดำเนินงานในครั้งนี้ ณ โรงพยาบาลสมเด็จพระยุพราชเดชอุดม
ข่าวโดย วัชรี วิเศษรุ่งเจริญ
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/06/ประเมินไข้ว-2-1024x575.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/06/ประเมินไข้ว-3-1024x575.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/06/ประเมินไข้ว-4-1024x575.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/06/ประเมินไข้ว-5-768x1024.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/06/ประเมินไข้ว-6-1024x768.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/06/ประเมินไข้ว-7-1024x573.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/06/ประเมินไข้ว-8-1024x575.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/06/ประเมินไข้ว-9-768x1024.jpg)