วันที่ 19 มิถุนายน 2566
นายแพทย์กิตติศักดิ์ ฐานวิเศษ ผู้อำนวยการ โรงพยาบาล ๕๐ พรรษา มหาวชิราลงกรณ ร่วมตรวจสุขภาพ และวัดมวลกาย ประจำปี 2566 และพร้อมเชิญชวนบุคลากรโรงพยาบาล ร่วมตรวจสุขภาพ และวัดมวลกาย ประจำปี 2566 ครบ 100% ของจำนวนบุคลากรโรงพยาบาล เพื่อเป็นการ ส่งเสริม ป้องกัน และเพื่อควบคุมพฤติกรรมการบริโภค ซึ่งจะนำไปสู่กระบวนการปรับเปลี่ยนพฤติกรรมสุขภาพของบุคลากร ในการส่งเสริม ป้องกัน การเกิดโรค ณ โรงพยาบาล ๕๐ พรรษา มหาวชิราลงกรณ
ข่าวโดย: วัชรี วิเศษรุ่งเจริญ
ภาพโดย: เอก แจ้งคล้อย