วันที่ 13 มิถุนายน 2566
นายแพทย์กิตติศักดิ์ ฐานวิเศษ ผู้อำนวยการ โรงพยาบาล ๕๐ พรรษา มหาวชิราลงกรณ พร้อมด้วยนายแพทย์สุเมธ นิยกิจ รองผู้อำนวยการด้านการแพทย์ เข้าร่วมประชุมผู้บริหารกระทรวงสารธารณสุข “สป.สัญจร ครั้งที่ 3/2566” ระหว่างวันที่ 12-13 มิถุนายน 2566 ณ ห้องประชุมขุมทองวิไล มหาวิทยาลัยราชภัฏเลย จังหวัดเลย เพื่อติดตามการดำเนินงานตามนโยบายมุ่งเน้นของกระทรวงสาธารณสุข การแลกเปลี่ยนเรียนรู้ โดยการศึกษาจากผลสำเร็จ โดย นพ.โอภาส การย์กวินพงศ์ ปลัดกระทรวงสาธารณสุขให้เกียรติเป็นประธานในพิธีเปิดการประชุม ในครั้งนี้
ข่าวโดย วัชรี วิเศษรุ่งเจริญ
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/06/ประชุมส่วนกลาง-2-1024x683.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/06/ประชุมส่วนกลาง-3-1024x683.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/06/ประชุมส่วนกลาง-4-1024x683.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/06/ประชุมส่วนกลาง-5-1024x683.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/06/ประชุมส่วนกลาง-6-1024x683.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/06/ประชุมส่วนกลาง-7-1024x683.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/06/ประชุมส่วนกลาง-8-1024x683.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/06/ประชุมส่วนกลาง-9-1024x683.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/06/ประชุมส่วนกลาง-10-1024x683.jpg)