นายแพทย์กิตติศักดิ์ ฐานวิเศษ ผู้อำนวยการ โรงพยาบาล ๕๐ พรรษา มหาวชิราลงกรณ ร่วมแสดงความยินดี เนื่องด้วย นส.นัชชา แสนอบ พยาบาลวิชาชีพชำนาญการ จบการศึกษาหลักสูตรการพยาบาลเฉพาะทางสาขาพยาบาลเวชปฏิบัติอนามัย มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
ร่วมแสดงความยินดี น.ส.นัชชา แสนอบ พยาบาลวิชาชีพชำนาญการ จบการศึกษาหลักสูตรการพยาบาลเฉพาะทางสาขาพยาบาลเวชปฏิบัติอนามัย มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
![ร่วมแสดงความยินดี น.ส.นัชชา แสนอบ พยาบาลวิชาชีพชำนาญการ จบการศึกษาหลักสูตรการพยาบาลเฉพาะทางสาขาพยาบาลเวชปฏิบัติอนามัย มหาวิทยาลัยเชียงใหม่](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/06/แสดงความยินดี-2.jpg)