นายแพทย์กิตติศักดิ์ ฐานวิเศษ ผู้อำนวยการ โรงพยาบาล ๕๐ พรรษา มหาวชิราลงกรณ และ คณะผู้บริหารกลุ่มภารกิจด้านการพยาบาล ร่วมแสดงความยินดี เนื่องด้วย นส.ศิรินภา โรมพันธ์พยาบาลวิชาชีพชำนาญการ จบการศึกษาหลักสูตร ฝึกอบรมการเฉพาะทางสาขาพยาบาลปริศัลยกรรม สูตินรีเวช โรงพยาบาลราชวิถี ระหว่างวันที่ 1 กุมภาพันธ์ – 31 พฤษภาคม 2566
ร่วมแสดงความยินดี นส.ศิรินภา โรมพันธ์ พยาบาลวิชาชีพชำนาญการ จบการศึกษาหลักสูตร ฝึกอบรมการเฉพาะทางสาขาพยาบาลปริศัลยกรรม สูตินรีเวช โรงพยาบาลราชวิถี
![ร่วมแสดงความยินดี นส.ศิรินภา โรมพันธ์ พยาบาลวิชาชีพชำนาญการ จบการศึกษาหลักสูตร ฝึกอบรมการเฉพาะทางสาขาพยาบาลปริศัลยกรรม สูตินรีเวช โรงพยาบาลราชวิถี](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/06/แสดงความยินดี-1.jpg)