วันที่ 3 มิถุนายน 2566 นายแพทย์กิตติศักดิ์ ฐานวิเศษ ผู้อำนวยการโรงพยาบาล ๕๐ พรรษา มหาวชิราลงกรณ มอบหมาย นางปรัชญาภรณ์ แสนทวีสุข กรรมการบริหารโรงพยาบาล และบุคลากร ร่วมถวายพระพรวางพานพุ่ม เนื่องในวันเฉลิพระชนมพรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสุทิดา พัชรสุธาพิมลลักษณ พระบรมราชินี ณ หอประชุม ศาลากลางจังหวัดอุบลราชธานี
ข่าวโดย วัชรี วิเศษรุ่งเจริญ
ภาพโดย เอก แจ้งคล้อย
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/06/ร่วมถวายพระพรวางพานพุ่ม-2.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/06/ร่วมถวายพระพรวางพานพุ่ม-3-1024x683.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/06/ร่วมถวายพระพรวางพานพุ่ม-4-1024x683.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/06/ร่วมถวายพระพรวางพานพุ่ม-5-1024x683.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/06/ร่วมถวายพระพรวางพานพุ่ม-6-1024x683.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/06/ร่วมถวายพระพรวางพานพุ่ม-7-1024x683.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/06/ร่วมถวายพระพรวางพานพุ่ม-8-1024x683.jpg)