วันที่ 3 มิถุนายน 2566 นายแพทย์กิตติศักดิ์ ฐานวิเศษ ผู้อำนวยการโรงพยาบาล ๕๐ พรรษา มหาวชิราลงกรณ มอบหมาย นายณัฐพงษ์ พิมพ์โคตร รักษาการรองผู้อำนวยการด้านอำนวยการ และบุคลากร ร่วมกิจกรรม ทำบุญตักบาตร และลงนามถวายพระพร เนื่องในวันเฉลิมพระชนมพรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสุทิดา พัชรสุธาพิมลลักษณ พระบรมราชินี ณ วิทยาลัยเทคนิคอุบลราชธานี
ข่าวโดย วัชรี วิเศษรุ่งเจริญ
ภาพโดย เอก แจ้งคล้อย
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/06/ทำบุญตักบาตร-และลงนามถวายพระพร-2-1024x683.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/06/ทำบุญตักบาตร-และลงนามถวายพระพร-3-1024x683.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/06/ทำบุญตักบาตร-และลงนามถวายพระพร-4-1024x683.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/06/ทำบุญตักบาตร-และลงนามถวายพระพร-5-1024x683.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/06/ทำบุญตักบาตร-และลงนามถวายพระพร-6-1024x683.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/06/ทำบุญตักบาตร-และลงนามถวายพระพร-7-1024x683.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/06/ทำบุญตักบาตร-และลงนามถวายพระพร-8-1024x683.jpg)