วันที่ 2 มิถุนายน 2566
นายแพทย์กิตติศักดิ์ ฐานวิเศษ ผู้อำนวยการโรงพยาบาล ๕๐ พรรษา มหาวชิราลงกรณ มอบหมาย นางวาสนา พวงจำปา หัวหน้ากลุ่มงานพระภิกษุสงฆ์ และบุคลากร โรงพยาบาล ๕๐ พรรษา มหาวชิราลงกรณ เข้าร่วม “ โครงการ คืนร่มป่า ปฏิบัติบูชาร่มธรรม” ณ วัดภูหล่น ตำบลสงยาง อำเภอศรีเมืองใหม่ จังหวัดอุบลราชธานี
ข่าวโดย วัชรี วิเศษรุ่งเจริญ
ภาพโดย ธิดารัตน์ ศรีดารา
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/06/คืนร่มป่า-2-1024x683.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/06/คืนร่มป่า-3-1024x683.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/06/คืนร่มป่า-4-1024x683.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/06/คืนร่มป่า-5-1024x683.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/06/คืนร่มป่า-6-1024x683.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/06/คืนร่มป่า-7-1024x683.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2023/06/คืนร่มป่า-8-1024x683.jpg)