วันที่ 20 พค.67 เวลา 13.00 น
ผู้ช่วยศาสตราจารย์(พิเศษ)นายแพทย์ณรงค์ชัย สังซา ผู้อำนวยการโรงพยาบาล ๕๐ พรรษา มหาวชิราลงกรณ มอบหมายให้แพทย์หญิงปิยภรณ์ กลิ่นหอม นายแพทย์ชำนาญการ และเจ้าหน้าที่ฯ รับทีมเยี่ยมเสริมพลัง เพื่อเตรียมความพร้อม รับการประเมินมาตรฐานงานอาชีวอนามัยและเวชกรรมสิ่งแวดล้อม ระดับ ดีเด่น (ระดับประเทศ) โดยทีมประเมินมาตรฐานงานอาชีวอนามัยและเวชกรรมสิ่งแวดล้อม ระดับเขตฯและทีมส่วนกลาง ในวันที่ 12 มิย.67
ทั้งนี้ การเตรียมความพร้อมและการประเมินมาตรฐานเหล่านี้เป็นสิ่งที่สำคัญในการยกระดับการพัฒนาและปรับปรุงบริการให้มีคุณภาพและปลอดภัยต่อประชาชนทุกคนที่เข้ารับบริการ
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2024/05/S__60481578_0-1024x682.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2024/05/S__60481580_0-1024x681.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2024/05/S__60481583_0-1024x645.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2024/05/S__60481576_0-1024x682.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2024/05/S__60481579_0-1024x682.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2024/05/S__60481581_0-1024x681.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2024/05/S__60481582_0-1024x645.jpg)