![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2024/05/85020_0-684x1024.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2024/05/85022_0-1024x684.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2024/05/85023_0-1024x684.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2024/05/85025_0-1024x684.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2024/05/85027_0-1024x684.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2024/05/85038_0-684x1024.jpg)
ในวันพุธที่ 15 พค 67 เวลา 10.15 น. ผู้ช่วยศาสตราจารย์(พิเศษ) นายแพทย์ณรงค์ชัย สังซา ผู้อำนวยการโรงพยาบาล ๕๐ พรรษา มหาวชิราลงกรณ และคณะเจ้าหน้าที่โรงพยาบาล ๕๐ พรรษา มหาวชิราลงกรณ ร่วมทำการบันทึกเทปถวายพระพรสมเด็จพระนางเจ้าสุทิดา พัชรสุธาพิมลลักษณ พระบรมราชินี เพื่อเป็นการเทิดพระเกียรติ และแสดงถึงความจงรักภักดี
ณ ห้องแสดง สถานีวิทยุโทรทัศน์แห่งประเทศไทยจังหวัดอุบลราชธานี
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2024/05/85015_0-2-1024x684.jpg)
![](https://50pansa.moph.go.th/wp-content/uploads/2024/05/85029_0-1024x684.jpg)